/*പ്രൊഫകടവനാട് മുഹമ്മദ് അന്തരിച്ചു*

*പ്രൊഫകടവനാട് മുഹമ്മദ് അന്തരിച്ചു*

*പ്രൊഫകടവനാട് മുഹമ്മദ് അന്തരിച്ചു*

പൊന്നാനിഎം..എസ്സംസ്ഥാന ജനറൽസെക്രട്ടറി പ്രൊഫകടവനാട് മുഹമ്മദ് (77) അന്തരിച്ചുപൊന്നാനി എം..എസ്കോളേജിലെ ചരിത്രവിഭാഗം റിട്ടഅധ്യാപകനാണ്തിങ്കളാഴ്ച രാത്രിഒൻപതരയോടെ ഹൃദയാഘാതത്തെത്തുടർന്നായിരുന്നു അന്ത്യം.

കോൺഗ്രസ് പൊന്നാനി ബ്ലോക്ക് കമ്മിറ്റി മുൻ പ്രസിഡന്റ്പൊന്നാനി നഗരസഭ മുൻ സ്ഥിരംസമിതിഅംഗംഎം..എസ്എയ്ഡഡ് കോളേജ് സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻഎം..എസ്മുൻജില്ലാസെക്രട്ടറിസംസ്ഥാന ട്രഷറർമൊയ്തു മൗലവികൃഷ്ണപ്പണിക്കർ ചാരിറ്റബിൾ ട്രസ്റ്റ്ചെയർമാൻപി.സി.ഡബ്ല്യു.എഫ്രക്ഷാധികാരി എന്നീ നിലകളിലും പ്രവർത്തിച്ചു.

പിതാവ്പരേതനായ കടപ്രത്തകത്ത് അബ്ദുല്ലഹാജിമാതാവ്ഖദീജ ഹജ്ജുമഭാര്യഫാത്തിമമുഹമ്മദ്മക്കൾഷിറാസ് പർവീൺഡോഗസ്നഫർ റോഷൻ (എം..എസ്മെഡിക്കൽകോളേജ്), ഷറീന പർവീൺഷബ്നം ബിനു പർവീൺമരുമക്കൾറൂബി മഞ്ചേരിഷമീർ (ഖത്തർ), തസ്നീംഡോഫിദ ഗസ്നഫർസഹോദരങ്ങൾഅബൂബക്കർഇബ്രാഹിംകുട്ടിഅബ്ദുൾ റസാഖ്(മൂവരും ഖത്തർ), അശ്റഫ്ഫാത്തിമആയിഷആമിനഹഫ്സഖബറടക്കം ചൊവ്വാഴ്ച വൈകീട്ട്അഞ്ചിന് പൊന്നാനി കടവനാട് ജുമാമസ്ജിദ് ഖബർസ്ഥാനിൽ.

കടവനാട് മുഹമ്മദിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ അനുശോചിച്ച് സംസ്ഥാനത്തെ എം..എസ്സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് ചൊവ്വാഴ്ച അവധിയായിരിക്കുമെന്ന് പ്രസിഡന്റ് ഡോഫസൽഗഫൂർ അറിയിച്ചു.