/യൂത്ത് ലീഗിന്റെ സമര പോരാളി മുസ്തഫ മുത്തുവിന് തവനൂരിൽ സ്വീകരണം നൽകി

യൂത്ത് ലീഗിന്റെ സമര പോരാളി മുസ്തഫ മുത്തുവിന് തവനൂരിൽ സ്വീകരണം നൽകി

എടപ്പാൾ : യൂത്ത് ലീഗ് സെക്രട്ടറിയേറ്റ്   മാർച്ചിൽ പങ്കെടുത്തതിന്റെ പേരിൽ 14 ദിവസംതിരുവനന്തപുരം പൂജപ്പുര ജില്ലാ ജയിലിലെ റിമാന്റ് കഴിഞ്ഞ് ജാമ്യം ലഭിച്ച് നാട്ടിൽ എത്തിയ യൂത്ത്  ലീഗ് തവനൂർ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ്‌ മുസ്തഫ മുത്തുവിന് യൂത്ത് ലീഗ് പ്രവർത്തകരും നാട്ടുകാരുംചേർന്ന് വമ്പിച്ച സ്വീകരണം നൽകി.

നിയോജക മണ്ഡലം മുസ്ലിം ലീഗ് പ്രസിഡന്റ്‌ ഇബ്രാഹിം മുതൂർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തുമണ്ഡലം മുസ്ലിംലീഗ് ജനറൽ സെക്രട്ടറി ആർ.കെ ഹമീദ്മണ്ഡലം യൂത്ത് ലീഗ് പ്രസിഡന്റ്‌ വി.പി. റഷീദ്ജനറൽസെക്രട്ടറി പത്തിൽ സിറാജ്ട്രഷറർ യൂനുസ് പാറപ്പുറംതവനൂർ പഞ്ചായത്ത് മുസ്ലിം ലീഗ് പ്രസിഡന്റ്‌പി.എസ് ശിഹാബ് തങ്ങൾസെക്രട്ടറി റാഫി അയങ്കലംഅഷ്‌റഫ്‌ മാണൂർജില്ലാ എം.എസ്.എഫ്വൈസ് പ്രസിഡന്റ്‌ ഹസ്സൈനാർ നെല്ലിശ്ശേരിഷാഫി അയങ്കലം എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു.

ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്‌ മെമ്പർ അക്ബർ കുഞ്ഞുഉണ്ണിമരക്കാർവികെഎ മജീദ്റാഷിദ്‌ സി.എംനൗഫൽ അതളൂർമുഹമ്മദ്‌ കുട്ടി പെരുമ്പറമ്പ്ഖാദർ മദിരശ്ശേരിമുജീബ് മറവഞ്ചേരിനസിആലത്തിയൂർഹുസൈൻ നരിപറമ്പ്ഫൈസൽ സി.പിതാജു മറവഞ്ചേരിസുലൈമാൻ മൂതൂർഗഫൂർ മണൂർറൗഫ് വെള്ളഞ്ചേരി എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി